Style za kuwatomba wanawake wanene na wakoe

Kuna sababu mbalimbali zinazoweza kumfanya mtu asishike mimba. Sababu hizo zinaweza zikawa zinamhusu mwanamke, mwanamume au wa Home About Contact. Artikel Terbaru Responsive Ads Here. Friday, January 18, By jack - January 18, No comments:. Wataalamu wanasema wamegundua kwamba mbegu za kiume huanza kwenda kwa kasi wakati zinapofika karibu na yai la mwanamke, suala ambalo huenda siku zijazo likasaidia katika kupatikana dawa ya kuzuia mimba ya wanaume.

Vitundu vidogo vilivyoko juu ya mbegu hizo za kiume huziwezesha kubadilisha PH yake ya ndani, ambayo hufanya mkia wa mbegu hizo uanze harakati. Wataalamu hao wa Chuo Kikuu cha California huko San Francisco wanasema kuwa, ugunduzi huo unaweza pia kusaidia kuelezea kwa nini marijuana huwafanya wanaume wawe tasa na kwamba suala hilo litaleta mabadiliko makubwa katika kufahau suala zima la uwezo wa kuzaa wa mwanaume.

Kwa kawaida mbegu za wanaume hazianzi kwenda mbio baada tu ya kumwagwa, na ili kuweza kulifikia yai la mwanamke huhitajia kujiepusha na kasi hadi pale zinapokaribia yai. Wanasayansi kwa muda mrefu wamekuwa wakifahamu kwamba mwendo wa mbegu za kiume umekuwa ukisimamiwa na PH ya ndani, na kuwa kwake katika hali ya asidi au alikali lakini walikuwa hawafahamu ni jambo gani hasa linalowezesha kubadilika PH hiyo. Wataalamu wamesema, sasa wamejua kuwa ili kuongeza PH ili iwe ya alkali, mbegu huhitajia protoni zinaoitwa Jettison, na kwamba wamegundua vijitundu vidogo vilivyoko juu ya mbegu hizo ndio huruhusu mabadiliko hayo.

Daktari Yuriy Kirichok aliyeongoza utafiti huo anasema, iwapo utafungua vijitundu hivyo, protoni inatoka nje, na wao wamefahamu molekuli ambazo huruhusu protoni hizo zitoke nje. Anaendelea kueleza kwamba, vijitundu hivyo vilivyopewa jina la Hv1 proton Channels, hufunguka pale inapofikia wakati muafaka wa kufunguka na hutegemea kitu kingine kinachoitwa, anandamine.

Anandamide ziko katika mirija ya uzazi ya mwanamke katika eneo ambalo ni karibu na yai. Katika marijuana kuna mada inaitwa cannabidoid ambayo inaaminika kuwa inapunguza uwezo wa anandamide, suala ambalo sasa limeweza kuelezea ni kwa nini marijuana kusababisha ugumba kwa wanaume.

Dk, Kirichok anasema kwamba, marijuana pia huzipa kasi mbegu za kiume mapema, na huzifanya ziungue baada ya masa kadhaa. Watafiti hao wanatupa moyo kwamba, kwa kufahamu vyema masuala hayo, sasa ni wazi kuwa wanaweza kutafuta dawa ya kuzuia mimba kwa wanaume.

Kwani kwa kuziziba molekuli hizo, pengine wakafanikiwa kuzuia na kutoruhusu mbegu isikutane na yai, na njia hiyo ikatumika kama dawa ya kuzuia mimba kwa wanaume. Kina mama wenye mimba ambao huongezeka uzito kwa kasi katika miezi mitatu ya mwanzo ya ujauzito wanakabiliwa na hatari ya kupata kisukari cha mimba gestational diabetes. Kifafa cha mimba ni hali ambayo wanawake ambao huko nyuma hawakuwa na ugonjwa wa kisukari huonekana kuwa na ongezeko la sukari katika damu kwa mara ya kwanza wakati wa ujauzito.

Kwa mujibu wa uchunguzi mpya, mama wajawazito ambao wataongeza uzito wa gramu Monique Hedderson aliyeongoza uchunguzi huo amesema kuwa, ongezeko kubwa la mafuta ya mama mwanzoni mwa mimba kunaweza kukaathiri kwa kiasi kikubwa tishu za mwili na kuzifanya zisikubali insulin, jambo ambalo taratibu husababisha kisukari cha ujauzito. Kwa ajili hiyo wataalamu wameshauri kwamba, wakina mama wenye mimba hasa wale wanene na wenye uzito mkubwa wanapaswa wajiepushe na kuongezeka uzito mwanzoni mwa mimba ili wasipwatwe na kisukari cha mimba.

Sio vibaya kutambua kwamba, asilimia 4 ya kina mama ambao watapata kisukari wakati wa ujauzito wanakabiliwa na hatari ya kupata ugonjwa wa kisukari baadaye maishani mwao, hiyo ikiwa ni pamoja na watoto wao.Kina mama ambao wana watoto na wasio na waume mara nyingi huwa hawana bahati kuhusiana na mapenzi.

Hii ni kutokana na kuwa wanaume huogopa kujihusisha na wanawake walio na watoto. Baadhi yao husema kuwa wanawake kama hao huwa na mambo mengi yanayowaandama, na huwa ni vigumu kuwavumilia. Walipoulizwa sababu za kuficha watoto wao, wanawake wengi ambao hawajaolewa walisema kuwa huwa wanaogopa kukataliwa.

Lakini baadhi ya wanaume walieleza kuwa baadhi ya wanawake kama hao huwa ni watu wa drama. Marylyn Meccy: What about single father's who have abandoned their kids, do they go around announcing they have kids???

Or they go around pretending to be holier than thou??? Lillian Gitonga: single's don't hide they have children,actually they love talking about them especially when they are doing better than you. Very proud of their kids,it depends where they come from,ask milimani happy moms.

Njeri E Muthee: Can't believe this still continues And if situations were turned around I would totally date a single father. Gladys Karanja : Not all who hide their children And those who hide are just afraid of how the society does not appreciate them and also being judged.

Habari Nyingine: Duale na wabunge wengine wajawa na hofu baada ya mwanamke kuwatumia picha "zisizofaa". Godfrey Omondi : because they still want to Confuse their Sponsors at that time they are Milking them like Parasites so that they become rich first incase waki achana, they have no loss. Mtandah Aggiey Omurungah: Bcz the society judge them harshly without even knowing the whole truth. Jackie Benson: I will never hide my child coz of a guy somewhere who does not even have a drop of my blood.

Jane Mwaura: Am a very proud single mum. I repeat a very proud one N the first thing I tell a person is that I have a kid. Wanjiru Gichana: What!!!! Who says that!!! I am a very proud single mother. Goodness i love my daughter too the moon and back.

She is the most important person in my life. Habari Nyingine: Mambo 7 yaliyomo kwenye makubaliano mapya kati ya Uhuru na Raila. Molly Lawy: S ingle mom's are always proud of their kids, at least the ones I know. Peter Okuku: Because some responsible men also run away from their being responsible for those pregnancies.

Video Za Wanawake weusi Wanene Wakitombwa

Mss Osemo: And why does the children's fathers hide the fact that they have responsibilities somewhere. Martha Ndinda: Neither do married women go around broadcasting that they have kids. Do you know why? Nobody cares after the cheap gossip!!

Do you know what is real stigma Tuko?

Departments and Units

Una maoni? Una taarifa ambayo ungependa tuichapishe? Tuma ujumbe kwa mhariri: mwangi. Subscribe to Tuko youtube channel to watch more interesting videos. Main Swahili Swahili. Subscribe to watch new videos.Miji ya Sodoma na Gomora, Jordan iliangamizwa na kizazi cha Lutu kugeuzwa miamba ya chumvi lakini hali halisi ya Tanzania inakaribia kuzidi kila uchafu uliomchukiza Mungu na kusababisha maangamizi.

Kasi ya watu kuhusudu mapenzi ya kinyume na maumbile, namna ngono inavyorahisishwa mitaani, uvaaji wa mastaa wa kike Bongo na hulka ya baadhi kuuza miili yao kama njia ya mkato ya kupata mafanikio ni pointi zinazotosha kuifananisha Bongo na Sodoma Usali ti na kufumaniana ni jambo la kawaida kabisa kwa tanzania yet u ya leo Mad anguro na disco za n usu uchi ni mambo ambayo yanazidi kushika kasi. Mbaya zaidi ni kwamba vituo vingi vya kutoa huduma za masaji navyo vimegeuzwa madanguro y a kufanyia uchafu wao Inasemekana kwamba m teja anapohudumiwa masaji, anaruhusiwa kuomba huduma ya ziada penzi halafu hutozwa kwa bei ya maelewano kati yake na mtoa huduma na k ondomu siyo muhimu maana mteja ni mfalme, kwa hiyo anayetoa fedha ndiyo huomba aina ya mtindo anaopenda.

Wanaume waliowengi hivi sasa wamekuwa wakitamani kuwaingilia wapenzi wao kinyume na maumbile kwa lengo la kutaka kujiridhisha wao pasipo kujua athari zake na katika hili athari hazimpati mwanaume tu bali hata kwa mwanamke A IBU. Kutokana na mishipa ya ile sehemu yake ya haja kubwa kuwa ime l egea,mwanamke hu kosa nguvu ya kuziba eneo lile hivyo kipindi anajikema kumtoa mtoto ni rahisi mavi kutoka kwani njia itakuwa imetanuka na mishipa haifanyi kazi. Home Videos Contacts us Advertisinment Music.

Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook. Newer Post Older Post Home. Unknown May 29, at AM. Subscribe to: Post Comments Atom. Social Profiles. Search This Blog. Popular Posts. Miji ya Sodoma na Gomora, Jordan iliangamizwa na kizazi cha Lutu kugeuzwa miamba ya chumvi lakini hali halisi ya Tanzania in Baada ya Serikali ya Jamuuri ya Muungano wa Tanzania kukataa kuunga mkono suala la haki za mashoga na mahusiano ya jinsia moja kama nch Mambo yanayofanywa na hawa wakina dada wanaojiita kanga moja kusema ukweli yanatutia aibu sana japo nao wapo katika kuta Who are the richest people in Tanzania?

Or who are the wealthiest people in the republic of Tanzania? Uchezaji huu wa mnenguaji mmojawapo wa akina 'Kanga Moko' nd'o uliomchefua mbunge had Ni tukio la aibu na lenye kuumiza mno lililotendeka mbele ya mtoto mdogo. Nimehuzunishwa na kuachwa na but Irene Uwoya Kiwanda cha filamu Tanzania kimezalisha waigizaji wengi wenye majina makubwa sasa. Miongoni mwao, ni wasichana hawa ambao Follow by Email.

Powered by Blogger. Rayuu amchana Sintah. Wanawake wamshabikia, wanaum Exclusive Details: Wema Sepetu ni tajiri kiasi ganHome About Contact. Artikel Terbaru Responsive Ads Here. Monday, December 31, Kiungulia cha ujauzito au HeartBurn kwa kimombo ni miongoni mwa matatizo yanayowapata wanawake wengi wanapobeba mimba.

Kiungulia ni hali inayopelekea mtu ajihisi kuungua au kuwaka moto sehemu ya katikati mwa kifua. Tatizo hilo huwapata wajawazito mara nyingi katika miezi mitatu ya mwisho ya ujauzito, lakini pia wapo wakina mama wajawazito wanaopatwa na kiungulia miezi ya mwanzoni ya mimba.

Ili kuelewa namna ya kuzuia kiungulia kisitokee ni bora kwanza tufahamu kiungulia kinasababishwa na nini wakati wa mimba. Kiungulia hutokea wakati kiwambo au valvu kilichopo kati ya tumbo na umio esophagus kinapolegea na kushinda kuzuia asidi ya tumbo isipenye na kurejea katika umio.

Mimba huongeza kiungulia kwa sababu homoni ya progesterone hulegeza kiwambo hicho. Hivyo asidi inayozalishwa tumboni hasa baada ya kula hurejea katika umio na kuleta kiungulia. Kiungulia hutokea katika miezi mitatu ya mwisho ya mimba kutokana na fuko la uzazi kuwa kubwa na kubana utumbo mdogo na tumbo. Mbano huo wa tumbo hupelekea vilivyoko tumboni kusukumbwa upande wa umio au esophagus. Kwa kawaida kutokula vyakula vyenye kusababisha asidi na gesi tumboni, hupunguza kiungulia.

Vyakula hivyo ni kama vinywaji vyenye gesi ya carboni, vyakula vyenye kiasi kikubwa cha asidi kama vile jamii ya maharagwe kama maharagwe, kunde, mbaazi n. Lakini pia inategemea mtu na mtu inabidi ujichunguze na kuona ni vyakula gani ukila unapata kiungulia na gesi.

Zifuatazo ni njia za kujiepusha na kiungulia: 1. Kutumia baadhi ya dawa salama zinazozuia kiungulia na gesi wakati wa ujauzito. Kwa nchi zetu za Afrika Mashariki sote tunaifahamu dawa iitwayo Magnesium ambayo husaidia kuondoa tatizo hilo. Kama upo nchi nyinginezo pia natumaiani unaweza kupata dawa hiyo kwa msaada wa daktari wako.

Muhimu ni kupata ushauri wa daktari utumie dawa gani ya kuondoa heartburn au kiungulia ambayo ni salama wakati wa ujauzito. Hakikisha unakula kiasi kidogo cha chakula na usile ukashiba sana. Kwa kuwa mama mjamzito huwa anasikia njaa mara kwa mara na anahitajia kula vyema ili aujenge vizuri mwili wake na watoto, basi ni bora chakula chake ukigawe katika sehemu kadhaa ndogo, na ale mara kadhaa, badala ya kula sana wakati mmoja.

Suala hilo litafanya tumbo lake lisijae na kusaidia kuzuia asidi isipande juu ya tumbo na kusababisha kiungulia na gesi. Jitahidi usinywe maji mengi sana baada ya chakula au wakati wa kula, kwani husaidia kuzalisha asidi tumboni kwa haraka na kuleta kiungulia. Unaweza kula ubani au chewing gum baada ya kula, kwani ubani kutengeneza mate na mate hupunguza asidi. Jitahidi usilale tu mara baada ya kula, subiri kama nusu saa hivi ipite ndio ulale.

Unapolala usilaze kichwa moja kwa moja bila mto, bali tumia mito kuegemeza kichwa ili kuzuia asidi isirejee juu ya tumbo na kusababisha kiungulia. Unapohisi kiungulia kunywa glasi ya maziwa au kula mtindi.

Na kama hali hiyo haijatoweka kunywa maji ya moto glasi moja yaliyowekwa kijiko kimoja cha asali. By jack - December 31, No comments:. Kuna sababu mbalimbali zinazoweza kumfanya mtu asishike mimba. Sababu hizo zinaweza zikawa zinamhusu mwanamke, mwanamume au wakati mwingine kutojulikana kabisa hali hiyo imesababishwa na nini.

Wataalamu wanasema kwamba kwa miaka 20 iliyopita matatizo yanayohusu kushindwa kuzaa yameongezeka kwa kiwango kikubwa na asilimia 25 ya watu wanaotaka kubeba mimba na kuzaa mtoto wanakabiliwa na tatizo hilo.

Ni kweli kuwa kwa kawaida watu wengi hubeba mimba na kujaaliwa mtoto pale tu wanapofanya tendo la ndoa. Lakini jambo hilo halitokeo kwa watu wote na ingawa kwa baadhi ya watu kila kitu huonekana kwenda sawa lakini pia hushindindwa kubeba mimba.Kina mama ambao wana watoto na wasio na waume mara nyingi huwa hawana bahati kuhusiana na mapenzi.

Hii ni kutokana na kuwa wanaume huogopa kujihusisha na wanawake walio na watoto. Baadhi yao husema kuwa wanawake kama hao huwa na mambo mengi yanayowaandama, na huwa ni vigumu kuwavumilia. Walipoulizwa sababu za kuficha watoto wao, wanawake wengi ambao hawajaolewa walisema kuwa huwa wanaogopa kukataliwa. Lakini baadhi ya wanaume walieleza kuwa baadhi ya wanawake kama hao huwa ni watu wa drama.

Marylyn Meccy: What about single father's who have abandoned their kids, do they go around announcing they have kids???

Or they go around pretending to be holier than thou??? Lillian Gitonga: single's don't hide they have children,actually they love talking about them especially when they are doing better than you. Very proud of their kids,it depends where they come from,ask milimani happy moms. Njeri E Muthee: Can't believe this still continues And if situations were turned around I would totally date a single father.

Gladys Karanja : Not all who hide their children And those who hide are just afraid of how the society does not appreciate them and also being judged. Habari Nyingine: Duale na wabunge wengine wajawa na hofu baada ya mwanamke kuwatumia picha "zisizofaa".

Godfrey Omondi : because they still want to Confuse their Sponsors at that time they are Milking them like Parasites so that they become rich first incase waki achana, they have no loss. Mtandah Aggiey Omurungah: Bcz the society judge them harshly without even knowing the whole truth.

Jackie Benson: I will never hide my child coz of a guy somewhere who does not even have a drop of my blood. Jane Mwaura: Am a very proud single mum.

I repeat a very proud one N the first thing I tell a person is that I have a kid. Wanjiru Gichana: What!!!!

STYLE YA KATELELO KWENYE KUFANYA MAPENZI

Who says that!!! I am a very proud single mother. Goodness i love my daughter too the moon and back. She is the most important person in my life. Habari Nyingine: Mambo 7 yaliyomo kwenye makubaliano mapya kati ya Uhuru na Raila. Molly Lawy: S ingle mom's are always proud of their kids, at least the ones I know. Peter Okuku: Because some responsible men also run away from their being responsible for those pregnancies. Mss Osemo: And why does the children's fathers hide the fact that they have responsibilities somewhere.

Martha Ndinda: Neither do married women go around broadcasting that they have kids.Kina mama ambao wana watoto na wasio na waume mara nyingi huwa hawana bahati kuhusiana na mapenzi. Hii ni kutokana na kuwa wanaume huogopa kujihusisha na wanawake walio na watoto. Baadhi yao husema kuwa wanawake kama hao huwa na mambo mengi yanayowaandama, na huwa ni vigumu kuwavumilia.

Walipoulizwa sababu za kuficha watoto wao, wanawake wengi ambao hawajaolewa walisema kuwa huwa wanaogopa kukataliwa. Lakini baadhi ya wanaume walieleza kuwa baadhi ya wanawake kama hao huwa ni watu wa drama.

Marylyn Meccy: What about single father's who have abandoned their kids, do they go around announcing they have kids??? Or they go around pretending to be holier than thou??? Lillian Gitonga: single's don't hide they have children,actually they love talking about them especially when they are doing better than you. Very proud of their kids,it depends where they come from,ask milimani happy moms. Njeri E Muthee: Can't believe this still continues And if situations were turned around I would totally date a single father.

Gladys Karanja : Not all who hide their children And those who hide are just afraid of how the society does not appreciate them and also being judged. Habari Nyingine: Duale na wabunge wengine wajawa na hofu baada ya mwanamke kuwatumia picha "zisizofaa". Godfrey Omondi : because they still want to Confuse their Sponsors at that time they are Milking them like Parasites so that they become rich first incase waki achana, they have no loss. Mtandah Aggiey Omurungah: Bcz the society judge them harshly without even knowing the whole truth.

Jackie Benson: I will never hide my child coz of a guy somewhere who does not even have a drop of my blood. Jane Mwaura: Am a very proud single mum. I repeat a very proud one N the first thing I tell a person is that I have a kid. Wanjiru Gichana: What!!!! Who says that!!! I am a very proud single mother. Goodness i love my daughter too the moon and back. She is the most important person in my life. Habari Nyingine: Mambo 7 yaliyomo kwenye makubaliano mapya kati ya Uhuru na Raila. Molly Lawy: S ingle mom's are always proud of their kids, at least the ones I know.

Peter Okuku: Because some responsible men also run away from their being responsible for those pregnancies. Mss Osemo: And why does the children's fathers hide the fact that they have responsibilities somewhere. Martha Ndinda: Neither do married women go around broadcasting that they have kids. Do you know why? Nobody cares after the cheap gossip!!Thanks for reading JE? Eliafie Elifura. Kiukweli kabisa mchepuko siyo dili kwa kuwa wengi waliochepuka wamejikuta kwenye matatizo makubwa sana.

Ndiyo maana tunashauriwa kubaki njia kuu kwa kujenga uaminifu kwa wale tuliotokea kuwapenda na kutodiriki kuwasaliti.

Sababu 16 zinazowafanya wanawake kutoambia wapenzi wao kuwa na watoto

Lakini wakati ukweli ukiwa hivyo, kasi ya kusalitiana kwa wapenzi imekuwa ikiongezeka kila kukicha. Utulivu umekuwa sifuri, unayedhani katulia kesho utasikia kafumaniwa. Unaweza kuwa na mpenzi ambaye kila mara anakueleza kuwa, hawezi kukusaliti na atakuwa na wewe katika shida na raha lakini huyohuyo usishangae siku moja ukamkuta yuko na mtu mwingine.

Swali la kujiuliza ni kwamba, kwa nini wapenzi wanashindwa kujizuia na mchepuko? Hivi hawaoni hatari iliyopo mbele yao kwa kuwasaliti wenza wao? Katika utafiti niliofanya nimebaini kuwa, tamaa za kijinga zimekuwa zikisababisha wengi kuwasaliti wenza wao na kuwasababishia maumivu makubwa sana.

Tamaa hasa ya pesa imekuwa ikiwashawishi baadhi ya watu kushindwa kujizuilia kusaliti. Kwa wale ambao wako kwenye ndoa wakati mwingine hasa wanawake wasipopatiwa mahitaji yao muhimu na akatokea jamaa, akamhakikishia kupata kila anachotaka, anakubali bila kujua kwamba anakosea. Wengine wanapatiwa kila kitu na waume zao lakini sasa kinachotokea ni tamaa za kimwili tu ambazo zinawasumbua na kujikuta wanatafuta wanaume wengine huku wakidai kuwa wanatafuta ladha tofauti.

Lakini wengi wamekuwa wakichepuka kutokana na mazingira wanayojengewa na wenza wao. Kwa mfano, unaweza kukuta mke anamuwekea mumewe vikwazo katika tendo la ndoa. Anampangia ratiba na wakati mwingine anapoombwa tendo anadai amechoka au anaumwa na sababu nyinginezo. Hivi katika mazingira kama haya unatarajia nini kutokana kwa mume kama siyo kuchepuka? Kweli mume anaweza kuvumilia kwa kipindi fulani lakini ikafika wakati uvumilivu ukamshinda akaamua kutafuta mtu wa pembeni wa kumpa furaha.

Ndiyo maana wanaowanyima unyumba waume zao kwa kutoa visingizio mbalimbali hata wanaposikia kwamba wanasalitiwa, wanakuwa hawana nguvu ya kuwashutumu wapenzi wao, wataanzia wapi wakati hawawatimizii mambo flani?

Si hivyo tu, kwa wanaume nao wengine wamekuwa wakiwasusa wake zao na kukaa siku mbili ama zaidi bila kuonekana nyumbani na kama atarudi basi usiku akiwa amelewa na hana mpango kabisa na mke wake. Katika mazingira hayo unadhani nini kinaweza kutokea kama siyo mwanamke kutafuta mwanaume atakayempatia mapenzi? Ni kweli kuchepuka ni hatari lakini mwanamke huyu naye ana hisia, kuna wakati anatamani kabisa kuwa na mtu wake faragha lakini inashindikana, hivi akitokea wa kumburudisha atakataa?

Sisemi kwamba, katika mazingira hayo suluhisho ni kusaliti lakini utafiti unaonesha kuwa, wapo wanawake ambao wamekuwa wakitoka nje ya ndoa zao kwa kutothaminiwa na wenza wao, matokeo yake wanajikuta wametoka nje ya njia kuu. Lingine ambalo linaonekana kuwafanya wanandoa wengi kuchepuka ni kuwepo kwa mapenzi ya kilaghai. Tunapozungumzia mapenzi, tunaweza kuyagawanya katika makundi mawili, mapenzi ya kweli na mapenzi ya uongo.


comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *